Cáp quang f8 là gì

-

Mô tả

Cáp quang quẻ treo F8-M3 Viettel – 12fo chính hãng. Sản phẩm Việt Nam

*
Cáp quang treo M3 F8 bao gồm hãng,

Cáp quang đãng treo F8-M3 12fo là sản phẩm thời thượng được cung cấp trên dây chuyền tân tiến tại xí nghiệp sản xuất ở vn nên túi tiền của thành phầm rất cạnh tranh mà unique sản phẩm vẫn mang vừa đủ tính năng, thông số kỹ thuật kỹ thuật giống hệt như các thành phầm cùng các loại từ những nhãn hàng khét tiếng trên cầm giới.

Bạn đang xem: Cáp quang f8 là gì

Cáp quang quẻ singlemode 12fo chính hãng sản xuất có cấu trúc ống lỏng quan trọng để chịu sức căng say mê hợp, uốn nắn cong bất biến khi thi công. Phần vỏ của dây sạc quang được làm bằng nhựa HDPE rất chất lượng có kỹ năng chống cháy và chịu đựng được tác động của thời tiết.

Xem thêm: Mẫu Xe Dream 2020 Mới Nhất, Giá Xe Dream Thái Mới Nhất, Giá Xe Super Dream 2020

*
Cáp quang quẻ treo M3 F8 thiết yếu hãng,

Các không gian trong cáp quang quẻ treo M3-Viettel 12Fo được điền đầy bởi 1 một số loại chất lỏng quan trọng ngăn dự phòng nước đột nhập vào phần lõi giúp bảo đảm chất lượng đường truyền không bị nhiễu khi thực hiện ngoài môi trường xung quanh trong thời hạn dài.

Phần dây quang đãng của cáp quang 12fo là sợi đối kháng (Singlemode) có số gai tùy vào cụ thể từng sản phẩm, tự 6 cho 128 gai với công nghệ sản xuất tiên tiến giúp sợi cáp có vận tốc truyền tín hiệu rất to lớn so với cáp mạng làm bởi đồng.

*
Cáp quang quẻ treo F8-M3 Viettel – 12Fo

Cáp quang quẻ treo F8 còn được thiết kế với đi tức khắc 1 gai dây gia cường bằng kim loại để treo lên các cột treo nhằm mục đích giữ cho đường dây được bất biến và lép được khoảng cách xa hơn góp tín hiệu

ỨNG DỤNG CỦA ĐƯỜNG TRUYỀN CÁP quang TRONG VIỆC CHẨN ĐOÁN Y HỌC

TIÊU CHUẨN KỸ THUẬT CÁP quang quẻ SINGLE MODE SẢN XUẤT TẠI VIỆT NAM

CÁC LOẠI HÌNH internet CÁP quang quẻ THƯỜNG ĐƯỢC SỬ DỤNG HIỆN NAY

BẢNG BÁO GIÁ CÁP quang quẻ SINGLEMODE MỚI NHẤT

DÙNG CÁP quang đãng ADSS vậy CÁP quang CỐNG CÓ ĐƯỢC KHÔNG?

Thông số kỹ thuật của Cáp quang đãng treo F8-M3 Viettel – 12Fo:

Hệ số suy hao

-At 1310 nm

+Max. Value: ≤ 0,36

+Average value: ≤ 0,35 dB/km

–At 1550 nm

+Max. Value: ≤ 0,22 dB/km :+Average value: ≤ 0,21 dB/km

Lực căng tối đa trong quản lý : ≥4,5 kN

Lực căng tối đa có thể chấp nhận được : ≥9,0 kN

Khả năng chịu nén : ≥ 2,2/100mm

Khả năng chịu đựng điện áp phóng năng lượng điện của vỏ cáp: ≥ 20 kV DC or > 10 kV rms AC (50~60Hz)

Thời gian sử dụng : ≥ 15 năm

Dải sức nóng độ thao tác làm việc : -30ºC to 60ºC

Đường kính bụng cáp : 9.5-12.2 mm

Khối lượng 1km : 127-190kg

*
Cáp quang quẻ treo M3 F8 chủ yếu hãng,